Kết quả bóng đá hôm nay – Xem Kqbd trực tuyến nhanh chóng

20:30 Wolves 1-0 Sheffield United 1-0

03:00 Real Madrid 1-0 Sevilla 0-0

00:30 Las Palmas 1-1 Osasuna 0-0

22:15 Betis 3-1 Athletic Bilbao 1 2-1

20:00 Cadiz 2-2 Celta Vigo 0-1

01:30 Augsburg 2-1 SC Freiburg 0-1

23:30 Borussia Dortmund 2-3 TSG Hoffenheim 2-1

21:30 Eintracht Frankfurt 2-2 VfL Wolfsburg 1-2

02:45 AC Milan 1-1 Atalanta 1-1

00:00 Lecce 0-4 Inter Milan 0-1

21:00 Cagliari 1-1 Napoli 0-0

18:30 Juventus 3-2 Frosinone 2-2

02:45 Marseille 4-1 Montpellier 2-1

23:05 PSG 1-1 Rennes 0-1

21:00 Nice 0-0 Clermont 0-0

21:00 Le Havre 1-2 Reims 1 0-0

21:00 Toulouse 3-1 Lille 0-1

19:00 Lens 2-3 Monaco 1-2

13:00 2 Melbourne Victory 0-1 Central Coast Mariners 1 0-0

13:00 Newcastle Jets 2-2 FC Macarthur 0-0

12:00 Tokyo Verdy 1-2 Yokohama Marinos 1-0

12:00 Kashiwa Reysol 1-1 Kyoto Sanga 0-0

00:00 1 Al-Shabab(KSA) 2-3 Al-Nassr 1-1

21:00 1 Al-Feiha 3-2 Abha 1-1

05:10 Nashville 0-0 New York Red Bulls 0-0

02:40 FC Cincinnati 0-0 Toronto FC 0-0

19:00 1 Chonburi Shark FC 3-1 Sukhothai 3-0

18:00 1 BG Pathum United 2-2 Bangkok United FC 2-1

17:30 Ratchaburi FC 1-0 Uthai Thani Forest 0-0

07:10 Santos Laguna 1-0 Mazatlan FC 0-0

01:00 Toluca 2-0 Club Tijuana 0-0

22:00 Chelsea 0-0 Liverpool 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-1]

03:30 1 Rio Ave 3-3 Sporting CP 2-2

01:00 Gil Vicente 1-1 FC Porto 0-0

01:00 Benfica 4-0 Portimonense 0-0

22:30 Vizela 3-3 Estoril 2-0

02:00 Volendam 0-4 SC Heerenveen 1 0-1

22:45 AZ Alkmaar 2-0 AFC Ajax 1-0

20:30 Almere City FC 0-2 Feyenoord 0-0

20:30 FC Twente Enschede 3-0 Go Ahead Eagles 2-0

18:15 Excelsior SBV 1-2 Vitesse Arnhem 0-0

18:00 Bà Rịa Vũng Tàu 5-3 Đồng Tâm Long An 2-1

17:00 Hoa Binh 0-2 SHB Đà Nẵng 0-2

16:00 Phù Đổng 2-1 Phú Thọ 1-0

16:00 Dong Thap 0-0 Phố Hiến 0-0

08:30 1 Deportivo Pereira 3-3 Atletico Junior Barranquilla 0-2

06:30 La Equidad 2-0 Atletico Nacional Medellin 1-0

04:30 Jaguares de Cordoba 1-1 America de Cali 0-0

19:00 Motherwell 1-3 Celtic FC 1-0

22:30 Young Boys 0-1 Servette 0-1

22:30 Lausanne Sports 1-1 Winterthur 1-1

20:15 Lugano 2-0 FC Zurich 1-0

22:59 Istanbulspor 0-2 Besiktas JK 0-1

20:00 1 Karagumruk 1-1 Alanyaspor 1-0

20:00 Trabzonspor 1-0 Adana Demirspor 1 1-0

17:30 Sivasspor 4-1 Pendikspor 1-1

01:15 KAS Eupen 0-2 Cercle Brugge 0-0

00:30 Saint Gilloise 2-1 Standard Liege 2-0

22:00 KAA Gent 2-2 Royal Antwerp 2-1

19:30 Club Brugge 1-2 Anderlecht 1-0

23:30 HNK Gorica 1-0 Slaven Koprivnica 0-0

21:00 Dinamo Zagreb 1-0 Rijeka 0-0

08:20 Paradise FC 2-1 Brittons Hill 0-0

20:00 Mukura Victory Sports 0-2 APR FC 0-1

20:00 Etincelles 2-2 Sunrise Rwamagana 1-0

20:00 Gorilla FC 1-1 Bugesera 1-1

21:30 Holy Ghost SC 0-2 Sua Flamingoes 0-2

21:30 Masitaoka FC 0-0 Matebele FC 0-0

20:30 Rukinzo FC 0-1 Bumamuru 0-1

20:00 Kayanza Utd 2-2 Aigle Noir 0-0

20:00 Flambeau du Centre 1-1 LLB Academic 0-0

18:00 Vitalo 3-0 Fc Tigre Noir 1-0

22:59 1 Skenderbeu Korca 1-0 Partizani Tirana 1 1-0

19:30 KS Perparimi Kukesi 1-2 Erzeni 1-0

19:30 Egnatia 0-0 Teuta Durres 0-0

22:00 AS OTR 1-0 Unisport de Sokode 0-0

22:00 FC Espoir Tsevie 0-0 Kakadl FC 0-0

22:00 Karela United FC 2-0 Legon Cities FC 1 0-0

22:00 Accra Hearts of Oak 3-0 Real Tamale United 2-0

22:00 Bofoakwa Tano 0-1 Great Olympics 0-0

22:00 Bibiani Gold Stars 3-1 Berekum Chelsea 1-1

22:00 Bechem United 0-1 Nsoatreman FC 0-0

04:00 Coatepeque 1-1 Deportivo Xinabajul 1-1

00:00 CD Zacapa 2-2 Guastatoya 2-1

02:50 ASC Gendrim 1-1 ACS Ksar 0-1

00:00 FC Inter Nouakchott 3-0 ASC Entou 3-0

00:00 1 AEP Paphos 0-1 AEK Larnaca 0-1

00:00 Aris Limassol 1-2 Omonia Nicosia FC 1-2

21:00 Anorthosis Famagusta FC 0-0 APOEL Nicosia 0-0

22:00 Swift Hesperange 0-0 Progres Niedercorn 0-0

22:00 F91 Dudelange 4-2 Mondercange 3-1

22:00 Red Boys Differdange 4-0 UN Kaerjeng 97 1-0

22:00 CS Petange 2-3 Victoria Rosport 1-1

22:00 US Mondorf-les-Bains 1-1 UNA Strassen 0-1

21:00 FC Schifflange 95 1-1 FC Wiltz 71 1 0-1

06:00 1 CD Vida 3-4 Real Sociedad Tocoa 1-3

04:00 1 Olancho FC 1-0 Genesis 0-0

22:00 Qarabag 2-0 Standard Sumgayit 0-0

19:30 Araz Nakhchivan 0-3 Zira FK 0-1

20:00 Al-Safa 0-0 Al-Ahed 0-0

19:15 Trables Sports Club 0-1 Shabab Sahel 0-1

19:15 Tadamon Sour 2-1 Al-Hikma 0-1

00:30 FC Pas de la Casa 0-1 Penya Encarnada 0-0

22:00 FC Santa Coloma 0-1 Inter Club Escaldes 0-1

19:30 UE Santa Coloma 2-0 FC Ordino 0-0

17:00 CE Carroi 0-4 Atletic Club D Escaldes 0-1

20:00 Voska Sport 0-0 Sileks 0-0

20:00 FC Vardar Skopje 2-0 Bregalnica Stip 2-0

20:00 1 FK Tikves Kavadarci 2-0 Rabotnicki Skopje 1-0

20:00 1 FK Shkendija 79 2-2 FK Rinija Gostivar 1-0

20:00 1 Academy Pandev 3-0 FK Makedonija Gjorce Petrov 3-0

04:30 CD Platense Municipal Zacatecoluca 2-1 Once Deportivo Ahuachapan 0-1

04:15 Luis Angel Firpo 2-0 Municipal Limeno 0-0

04:15 CD Dragon 0-1 Alianza San Salvador 0-0

23:30 Linguere 1-0 Casamance 0-0

23:30 Generation Foot 1-1 Mbour 0-1

23:30 Guediawaye 0-0 ASC Jaraaf 0-0

23:30 US Ouakam Dakar 1-4 Pikine 1-3

00:00 Synot Slovacko 1-3 Sparta Praha 1-1

21:00 Slavia Praha 3-0 Pardubice 0-0

21:00 1 Dynamo Ceske Budejovice 2-1 Sigma Olomouc 0-0

04:00 Tauro FC 2-1 Veraguas FC 1-1

20:00 1 ZESCO United Ndola 1-1 Power Dynamos 1-0

18:00 Mutondo Stars 0-1 Trident FC 0-0

21:00 Kerala Blasters FC 4-2 FC Goa 0-2

01:00 1 Ashdod MS 0-5 Maccabi Haifa 0-5

04:00 Siti Worley Garden J 0-0 Portmore United 0-0

03:30 Humble Lions 1-5 Waterhouse FC 1-3

03:30 Vere United 6-2 Lime Hall Academy 3-0

03:30 Mount Pleasant FA 1-1 Montego Bay Utd 1-1

01:00 Molynes United 2-4 Dunbeholden FC 2-1

18:00 Boeung Ket Angkor 1-2 Visakha FC 1-0

15:45 Kirivong Sok Sen Chey 3-0 Prey Veng 1-0

15:45 Angkor tiger FC 2-1 Tiffy Army FC 0-1

04:00 HYH Export Sebaco FC 0-2 Diriangen 0-0

04:00 Jalapa 1-0 Organica Masachapa FC 0-0

02:00 Maghreb Fez 1-0 MCO Mouloudia Oujda 1-0

00:00 FAR Forces Armee Royales 3-0 UTS Union Touarga Sport Rabat 1 0-0

22:00 Hassania Agadir 2-0 SCCM Chabab Mohamedia 0-0

07:00 Perez Zeledon 2-2 Cartagines Deportiva SA 1-0

04:00 1 Santos De Guapiles 0-2 AD Grecia 0-0

04:00 Municipal Liberia 2-0 Sporting San Jose 1 2-0

22:10 APEJES Academy 0-0 UMS de Loum 0-0

22:00 Avion Academy 0-2 Stade Renard de Melong 0-1

21:30 Bamboutos de 1-2 Colombe du Dja et Lobo 1 0-1

21:30 Aigle Royal Menoua 1-2 Canon Yaounde 0-1

21:00 Dynamo de Douala 1-1 FC Gazelle 0-0

20:00 Les Astres FC De Douala 1-3 PWD de Bamenda 0-2

20:00 AS Fortuna Mfou 0-3 Union Douala 0-2

19:00 KF Drita Gjilan 2-0 KF Dukagjini 0-0

19:00 KF Liria Prizren 0-0 KF Fushe Kosova 0-0

19:00 KF Llapi 0-0 Prishtina 0-0

21:00 HSK Zrinjski Mostar 5-0 FK Igman Konjic 4-0

19:00 FK Tuzla City 0-1 Posusje 0-0

23:30 Sport Podbrezova 0-0 Dunajska Streda 0-0

21:00 Trencin 0-2 Slovan Bratislava 0-0

22:59 Rapid Wien 3-0 Austria Wien 3-0

20:30 SK Austria Klagenfurt 2-0 FC Blau Weiss Linz 1-0

20:30 WSG Swarovski Tirol 0-2 Sturm Graz 1 0-2

20:20 1 Chipukizi FC 0-1 New City FC 1 0-0

23:30 1 NK Mura 05 0-0 Radomlje 0-0

21:00 Domzale 2-1 NK Publikum Celje 0-0

19:00 NK Rogaska 0-0 Maribor 0-0

06:30 Cobresal 2-2 Union Espanola 1-1

04:00 O.Higgins 1-0 Colo Colo 1-0

22:00 Huachipato 0-1 Union La Calera 1 0-0

22:00 Municipal Iquique 1-1 Everton CD 1 1-1

01:00 2 FC Steaua Bucuresti 3-2 FC Botosani 1 1-0

19:00 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 0-0 Universitaea Cluj 0-0

00:00 Aarhus AGF 2-3 Midtjylland 2 1-1

22:00 Odense BK 0-3 Brondby IF 0-2

20:00 Hvidovre IF 2-2 Viborg 0-0

20:00 Vejle 2-0 Silkeborg 1-0

08:00 Lanus 1-1 Banfield 0-0

08:00 Instituto AC Cordoba 0-2 Godoy Cruz Antonio Tomba 0-1

05:45 Newells Old Boys 0-1 Rosario Central 0-0

05:30 Gimnasia La Plata 0-0 Estudiantes La Plata 0-0

03:00 River Plate 1-1 Boca Juniors 0-0

22:59 Banni Yas 0-1 Al Ain 0-0

20:30 Al Ahli(UAE) 3-0 Ajman 1-0

20:30 Al Bataeh 1-2 Al Wahda(UAE) 1-0

06:30 Blooming 2-1 Oriente Petrolero 2-1

04:30 Bolivar 4-4 The Strongest 2-1

02:00 Aurora 1-0 Jorge Wilstermann 0-0

00:00 Al-Ittihad Alexandria 0-0 NBE SC 0-0

21:00 Pharco 1-1 Talaea EI-Gaish 1-1

23:30 Korona Kielce 3-3 Legia Warszawa 1-2

21:00 Widzew lodz 3-1 Gornik Zabrze 1 2-0

18:30 Puszcza Niepolomice 2-2 Zaglebie Lubin 1-2

23:30 Ujpesti 0-5 Ferencvarosi TC 0-2

21:00 Varda SE 0-1 Paksi SE Honlapja 0-1

01:00 1 Panathinaikos 1-1 AE Kifisias 1-0

00:30 Aris Thessaloniki 2-0 Volos NFC 1-0

22:59 Olympiakos Piraeus 2-1 Asteras Tripolis 0-1

22:00 Panaitolikos Agrinio 1-3 PAOK Saloniki 1-0

21:30 Pas Giannina 2-2 OFI Crete 2-0

20:30 Trau FC 1-2 Shillong Lajong FC 0-0

18:00 Sreenidi Deccan 2-0 Namdhari FC 1 1-0

22:15 Modena 0-0 Spezia 1 0-0

03:00 SD Amorebieta 1-1 Albacete 0-1

00:30 FC Cartagena 0-1 Elche 0-0

22:15 AD Alcorcon 1-1 Tenerife 0-0

22:15 Burgos CF 1-0 Sporting Gijon 1-0

20:00 Eldense 2-0 Racing de Ferrol 2-0

21:00 CF Os Belenenses 0-2 SCU Torreense 0-1

18:00 CD Mafra 0-0 Maritimo 0-0

19:30 Hamburger SV 1-0 SV Elversberg 0-0

19:30 Greuther Furth 2-1 Nurnberg 1 1-1

19:30 Fortuna Dusseldorf 2-0 Hansa Rostock 2-0

12:00 Thespa Kusatsu 1-1 Kagoshima United 0-0

12:00 Tokushima Vortis 1-5 Ventforet Kofu 0-2

12:00 Oita Trinita 1-1 Vegalta Sendai 0-1

07:00 Deportivo Garcilaso 2-0 Univ.Cesar Vallejo 0-0

04:00 Alianza Lima 5-1 Comerciantes Unidos 3-1

01:45 Atletico Grau 2-2 AD Tarma 0-2

21:45 1 CSKA 1948 Sofia 1-1 Slavia Sofia 0-1

19:30 Lokomotiv Sofia 0-2 FK Levski Krumovgrad 0-1

20:00 Olympique de Beja 2-1 Etoile Metlaoui 2-1

20:00 US Ben Guerdane 0-0 US Tataouine 0-0

20:00 1 A.S.Marsa 0-1 AS Slimane 0-1

02:30 Ji-Parana FC 1-0 Genus RO 0-0

22:30 Kolbotn Nữ 1-2 Bodo Glimt (W) 1-1

22:00 DFK Dainava Alytus 0-0 BFC Daugavpils 0-0

21:45 VfB Stuttgart II 2-1 FV Illertissen 1-0

21:30 Honefoss Nữ 0-0 Fortuna Alesund Nữ 0-0

21:10 Namestovo 0-7 Dolny Kubin 0-2

21:00 Gleinstatten 0-4 Allerheiligen 0-1

21:00 AFC Eskilstuna 2-1 Sollentuna United 0-0

20:00 Kaposvar 1-1 PTE-PEAC 1-1

20:00 FC Dabas 0-2 Gyori ETO FC II 0-0

20:00 MTK Hungaria FC II 0-2 putnok Vse 0-0

20:00 FK Forte Taganrog 1-0 Dynamo Vologda 1-0

20:00 Beech Sigit 0-0 Ivancsa 0-0

20:00 Shinnik Yaroslavl 1-2 Irtysh 1946 Omsk 1-1

20:00 AIK Solna 1-1 Karlbergs BK 0-1

20:00 Khimki 1-1 Krylya Sovetov 0-0

20:00 Csornai SE 1-3 Raca Bratislava 0-0

19:15 Hammarby TFF 3-0 Syrianska FC 1-0

19:00 FC Abdish-Ata Kant 1-2 Arkadag FK 0-0

19:00 Kecskemeti TE B 0-2 FC Dunafoldvar 0-0

19:00 Balatonfuredi FC 1-2 Szekszard UFC 0-0

19:00 Dunaujvaros Palhalma Agrospecial 1-0 BKV Elore 0-0

19:00 KIF Orebro DUFF Nữ 2-1 Eskilstuna United Nữ 2-0

19:00 KARCAG SE 1-1 Szolnoki MAV FC 1-1

19:00 Paksi B 4-1 Majosi SE 2-1

18:30 Mlada Boleslav B 0-1 Slavia Prague B 0-1

18:10 FBK Karlstad 2-2 Orebro Syrianska IF 1-2

17:15 Ahrobiznes TSK Romny 2-0 Khust City 0-0

17:00 Sibir-M Novosibirsk 2-2 Dinamo Barnaul 0-0

17:00 Spisska Nova Ves 1-0 MFK Snina 0-0

17:00 REAC 2-3 Penzugyor SE 1-2

17:00 Geylang United FC 3-1 Tanjong Pagar Utd 1-1

17:00 FC Dabas 1-3 Kelen SC 1-1

16:30 Sparta Praha B 3-1 FK MAS Taborsko 1-0

16:30 Admira Praha 0-0 FC Rokycany 0-0

16:15 Bohemians1905 B 3-3 Hradec Kralove B 2-2

15:45 Tabasalu Charma 3-5 Tallinna FC Ararat TTU 1 1-3

00:00 Resovia Rzeszow 1-0 Zaglebie Sosnowiec 1-0

21:00 1 Znicz Pruszkow 0-2 Lechia Gdansk 0-1

18:40 Arka Gdynia 5-1 Stal Rzeszow 1 2-1

00:00 Al Rayyan 2-1 Al Shamal 0-0

00:00 Al Duhail 2-2 Al-Arabi SC 1 0-0

22:00 1 Al-Wakra 0-0 Al-Sadd 0-0

06:45 Guarani CA 1-3 Olimpia Asuncion 0-1

04:15 Sportivo Trinidense 0-1 Sportivo Ameliano 0-0

01:30 SC Freiburg (Youth) 1-0 SV Waldhof Mannheim 1-0

22:30 Saarbrucken 1-1 Arminia Bielefeld 0-0

19:30 Hallescher FC 3-0 VFB Lubeck 2-0

06:00 Metropolitanos FC 1-2 CD Hermanos Colmenares 0-1

03:00 Carabobo FC 2-1 Angostura FC 1-0

00:30 Vojvodina Novi Sad 0-0 FK Spartak Zlatibor Voda 0-0

22:30 FK Napredak Krusevac 3-1 Novi Pazar 1 3-1

20:00 Habitpharm Javor 0-3 Radnicki 1923 Kragujevac 1 0-3

22:59 Eyupspor 3-2 Sakaryaspor 1 1-0

20:00 2 Manisa BB Spor 1-1 Genclerbirligi 0-0

17:30 Keciorengucu 2-2 Kocaelispor 1-1

17:30 Boluspor 1-0 Erzurum BB 0-0

06:05 Celaya FC 2-0 Alebrijes de Oaxaca 2 0-0

18:00 OKS Stomil Olsztyn 1-1 Wisla Pulawy 1-0

20:00 Kambaniakos 1-0 Aiolikos 0-0

20:00 AEK Athens B 0-0 Iraklis 1 0-0

20:00 Tylikratis 0-3 Kallithea 0-2

20:00 AO Giouchtas 0-1 Ilioupoli 0-0

20:00 Diagoras 1-2 Panahaiki-2005 0-2

20:00 Egaleo Athens 0-0 Chania FC 1 0-0

20:00 Apollon Kalamarias 0-3 Makedonikos 0-1

19:00 AEL Larisa 0-0 Levadiakos 0-0

22:59 Sevojno Uzice 0-2 Mladost Novi Sad 0-0

19:00 Proleter Novi Sad 1-0 OFK Beograd 0-0

19:00 FK Graficar Beograd 1-0 Indjija 1-0

03:00 Liverpool URU 1-1 Nacional Montevideo 1-0

20:00 Cerro Largo 0-0 Centro Atletico Fenix 0-0

22:59 Rukh Vynnyky 1-1 Polissya Zhytomyr 1-1

20:30 Metalist 1925 Kharkiv 2-4 Dynamo Kyiv 1-1

18:40 Dnipro-1 1-1 FC Mynai 0-1

18:00 Veres 0-2 Kolos Kovalyovka 0-0

18:00 SJK Akatemia 1-2 Jaro 0-1

19:30 KS Korabi Peshkopi 1-0 Lushnja KS 0-0

19:30 Kastrioti Kruje 3-1 Besa Kavaje 1-1

19:30 Tomori berat 1-4 Flamurtari 1-2

19:30 Luzi 2008 2-0 Burreli 0-0

22:30 1 Kagera Sugar 2-1 Ihefu SC 1-0

20:00 Tanzania Prisons 1-1 Azam 1-0

20:00 Geita Gold 1-3 Mashujaa FC 0-0

18:00 Tabora United FC 1-1 Singida Big Stars FC 0-0

22:30 Al-Ahli(BHR) 3-1 Manama Club 2-0

14:00 Souths United SC Nữ 4-2 Peninsula Power Nữ 2-2

12:00 Sunshine Coast Wanderers Nữ 1-8 Brisbane City Nữ 0-4

18:30 NK Dubrava Zagreb 1-2 HNK Vukovar 91 0-1

18:00 Etimesgut Belediye Spor 0-1 Aksarayspor 0-0

18:00 1 Zonguldak 2-1 Bursa Niluferspor AS 1-0

18:00 Kastamonuspor 1-0 Menemen Belediye Spor 0-0

18:00 Serik Belediyespor 0-0 Altinordu 0-0

18:00 Karaman Belediyespor 2-0 Dai Lin Jissbon 1 0-0

18:00 Kirsehir Koyhizmetleri 1-0 Nazillispor 0-0

18:00 Isparta 32 Spor 1-0 Usakspor 1-0

18:00 Kirklarelispor 1-0 Ankaraspor FK 1 0-0

18:00 Inegolspor 4-0 Denizlispor 2-0

18:00 Erokspor 2-0 Belediye Vanspor 1-0

18:00 Fethiyespor 1-1 Sariyer 0-0

18:00 Afjet Afyonspor 0-0 Diyarbakirspor 0-0

17:00 Adiyamanspor 0-2 Halide Edip Adivarspor 0-1

17:00 Erzincanspor 1-1 Duzcespor 0-1

17:00 Hekimoglu Trabzon 0-1 Celspor 0-1

17:00 76 Igdir Belediye spor 3-1 Somaspor 2-1

13:30 2 White City Woodville 0-3 Metrostars SC 0-2

22:59 Szeged Csanad 2-0 BVSC Zuglo 1-0

22:59 Kazincbarcika 1-1 Vasas 0-1

22:59 Szombathelyi Haladas 2-1 Duna-Tisza 1-0

20:00 Dafuji cloth MTE 1-2 Csakvari TK 0-0

20:00 1 SOROKSAR 2-1 Kozarmisleny SE 1-0

20:00 Pecsi MFC 0-1 FC Ajka 0-0

20:00 1 MTE Mosonmagyarovar 2-2 Gyirmot SE 1-1

20:00 Budapest Honved 0-1 Bodajk FC Siofok 0-0

19:00 Ordabasy 1-1 Tobol Kostanai 1-0

Pen [4-5]

04:00 Deportivo Camioneros 2-1 AH Zapla 1-0

03:00 Defensores de Glew 3-0 Ezeiza 3-0

03:00 1 Deportivo Metalurgico 2-1 Belgrano Zarate 1 1-0

03:00 Atletico Pilar 2-3 Nautico Hacoaj 1-3

22:00 Uncle T United 1-1 Vision FC 1 1-0

16:00 Zetech Titans 0-0 Mara Sugar FC 0-0

Pen [3-4]

18:00 Kestel 0-3 Balikesirspor 0-2

18:00 Ayvalikgucu Belediyespor 1-1 Artvin Hopaspor 1-1

18:00 1 Elazig Karakocan 1-0 Catalca Spor 1-0

18:00 Aliaga FUTBOL AS 2-1 Yeni Orduspor 0-0

18:00 Turk Metal Kirikkale 0-1 Talasgucu Belediyespor 0-1

18:00 Pazarspor 0-0 Efeler 09 0-0

18:00 Kutahyaspor 0-0 Silivrispor 1 0-0

18:00 Ergene Velimese 2-2 Karsiyaka 1-0

18:00 Kusadasispor 0-0 Karaman Belediyesi Spor 0-0

18:00 Batman Petrolspor 1-0 Anadolu Universitesi 0-0

18:00 Erbaaspor S 2-1 Sivas Dort Eylul Belediyespor 1-0

18:00 Darica Genclerbirligi 1-0 Osmaniyespor 0-0

18:00 Agri 1970 Spor 1-1 Bayburt Ozel Idare 1-1

18:00 Eynesil 1-1 Kalecik 0-1

18:00 Mardin BB 1-1 Arguvan 0-1

18:00 Yeni Amasya Spor 0-1 Bulvarspor 0-1

18:00 1 Turgutluspor 1-2 Kelkit Belediye Hurriyet 1-1

18:00 Gumushanespor 1-3 Kucukcekmece 1-2

18:00 EdirnesporGenclik 5-1 Inegol Kafkas Genclik 2-1

18:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 1-1 Tokat Bld Plevnespor 1-0

18:00 Orduspor 1-0 Bergama Belediyespor 0-0

18:00 Silifke Belediyespor 2-2 Elazigspor 1-1

17:00 Tepecik Bld 2-0 Fatsa Belediyespor 1-0

17:00 Musspor 2-2 Yldrm Belediyesispor 1-1

03:00 Remo Belem (PA) 2-0 Ag. Maraba 0-0

02:00 Tapajos 1-2 Caete FC 0-1

02:00 Cameta EC 1-0 Bragantino PA 0-0

20:00 Tuna Luso 4-0 Santa Rosa PA 2-0

22:00 Oliveira Hospital 3-1 FC Caldas 1-1

22:00 CF Canelas 2010 2-0 Anadia 2-0

22:00 Vianense 1-0 Sanjoanense 0-0

22:00 Sporting CP B 1-0 Pero pinheiro 1-0

22:00 1 Dezembro 1-0 Amora FC 1-0

22:00 Atletico Clube Purtugal 2-0 Varzim 1 2-0

02:00 Itabirito 2-2 CA Patrocinense 0-0

21:00 Pouso Alegre 0-2 Cruzeiro 0-2

22:59 Rabo Peixe 0-0 Peniche 0-0

22:59 Lusitania Angra Heroismo 3-1 Benfica C.Branco 1-1

22:00 O.Elvas 1-0 FC Serpa 0-0

22:00 Brito SC 2-0 Tirsense 0-0

22:00 2 Rebordosa 0-2 S. Joao Ver 0-1

22:00 AD Marco 09 1-0 Recreativa de Lamelas 1 1-0

22:00 1 FC Alverca B 1-2 Mortagua 0-2

22:00 Vitoria Guimaraes B 2-1 Beira Mar 0-0

22:00 Louletano 2-1 Vasco de Gama Olmos 0-0

22:00 Valadares Gaia FC 0-1 Gondomar 0-0

22:00 Lusitano GC Moncarapachense 3-0 Imortal 0-0

22:00 Portosantense 0-1 Limianos 1 0-0

22:00 Vila Real 1-0 Camacha 1-0

22:00 Oriental Lisboa 1-3 Juventude de Evora 1-2

22:00 CF Oliveira Douro 1-1 Salgueiros 0-0

22:00 Paredes 1-1 Vila Mea 1-0

22:00 Amarante 2-1 Florgrade 0-0

22:00 Uniao de Tomar 0-2 UD Santarem 0-2

22:00 1 Maritimo B 1-2 ribeirao 0-1

22:00 Real Sport Clube 0-2 Lusitano Evora 0-0

22:00 Mirandela 1-3 Dumiense 1-2

22:00 Vilar de Perdizes 0-2 Os Sandinenses 0-1

19:00 GD Fontinhas 1-1 Marinhense 1-1

18:00 Fabril Barreiro 0-1 Barreirense 0-0

06:00 Corinthians Paulista (SP) 0-1 Ponte Preta 0-1

04:00 Guarani SP 1-1 Sao Paulo 1-1

04:00 Botafogo SP 2-1 Portuguesa Desportos 1-0

21:00 Santos 2-1 Sao Bernardo 1-0

21:00 USM Oujda 3-0 Stade Marocain du Rabat 1-0

21:00 DHJ Difaa Hassani Jadidi 1-1 Racing Casablanca 0-1

21:00 ASS Association Sportive de Sa 0-0 JSM Jeunesse Sportive El Massi 0-0

21:00 Chabab Ben Guerir 1-2 Olympique Dcheira 0-0

19:35 Al-Ettifaq (Youth) 0-1 Al Khaleej Youths 0-0

22:00 Broomhill FC 1-3 Tranent Juniors 1 0-2

23:10 FK Panevezys 0-0 TransINVEST Vilnius 0-0

Pen [5-4]

06:30 Boavista S.C. 3-2 Sampaio Correa (RJ) 1-1

04:15 Bangu 2-1 Madureira 0-0

02:00 Flamengo 2-0 Fluminense RJ 0-0

07:15 SV Atlantico Deportivo 0-3 Bubali SC 0-2

05:00 SV Unistars 3-0 SV Caiquetio 1-0

03:00 SV La Fama 10-1 SV Caravel 7-0

12:00 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 3-1 Central Coast Mariners (Youth) 3-0

16:30 Trenkwalder Admira Wacker 3-2 SV Ried 1-1

04:00 Inter Palmira (W) 3-0 Cucuta (W) 1-0

03:30 CD Real Santander Nữ 1-1 Llaneros Nữ 0-0

21:00 Eendracht Aalst 0-3 SC Dikkelvenne 0-1

21:00 Sparta Petegem 2-1 FC Gullegem 1-0

21:00 zelzate 3-2 Zulte-Waregem II 1-1

14:50 Hakoah Sydney City East U20 1-2 Canterbury Bankstown U20 1-0

22:30 Naxxar Lions 0-3 Floriana F.C. 0-2

22:15 1 Sliema Wanderers FC 0-0 Hamrun Spartans 0-0

20:00 Gudja United 0-4 Santa Lucia 0-3

20:00 Valletta FC 0-2 Marsaxlokk FC 0-2

17:00 Sirens 0-4 Gzira United 0-1

20:00 1 Rio Preto SP 2-0 Lemense SP 1-0

17:00 GAJ Mace 7-1 NK Zagorec Krapina 4-1

03:00 Deportivo Merlo 2-1 Argentino de Merlo 1 0-1

03:00 1 UAI Urquiza 0-3 Colegiales 0-0

03:00 Icasa CE 3-1 CEFAT Tirol 1-1

22:40 Brazil Beach Soccer 6-4 Italy Beach Soccer 2-1

21:00 Iran Beach Soccer 6-1 Belarus Beach Soccer 4-0

20:30 1 Wasl Dubai U21 4-1 Emirates Club U21 1 4-0

20:30 1 Khor Fakkan U21 1-3 Hatta Dubai U21 1-1

20:30 Ittihad Kalba U21 0-1 Al-Sharjah U21 0-1

20:30 Al-Nasr(KSA) U21 0-3 Al-Jazira(UAE) U21 0-1

22:00 Akwa United 0-1 Bayelsa United 1 0-0

22:00 Niger Tornadoes FC 1-0 Abia Warriors 0-0

22:00 Kano Pillars 5-1 Sunshine Stars FC 2-0

22:00 Lobi Stars 1-0 Heartland FC 0-0

21:00 Gombe United 2-0 Sporting Lagos FC 1-0

21:00 Plateau United 0-0 Shooting Stars SC 0-0

21:00 Hobro 0-2 Fredericia 0-1

21:00 Volsungur Husavik Nữ 3-0 Einherji Nữ 2-0

20:00 FK Karaorman 0-0 FK Ohrid 2004 0-0

08:00 Futbol Consultants Moravia 2-0 FC Aserri 1-0

04:00 Limon FC 0-0 Santa Ana 1 0-0

03:00 AD Cariari Pococi 0-0 CS Uruguay De Coronado 1 0-0

00:15 AD Sarchi 2-2 Quepos Cambute FC 0-2

00:00 Jicaral 2-0 AD Carmelita 1-0

00:00 Guadalupe FC 1-3 Escorpiones Belen 0-0

02:00 Coruripe Al 0-1 CRB AL 1 0-0

02:00 1 Cruzeiro Arapiraca 1-2 CS Esportivo AL 1-0

03:00 Sousa PB 0-2 Treze Campina Grande PB 0-1

03:00 Pombal EC 2-3 Botafogo PB 1-2

02:00 Campinense 0-1 Centro Sportivo Paraibano 0-0

02:00 Osasuna B 0-4 Deportivo La Coruna 0-2

02:00 CF Intercity 1-3 CD Linares Deportivo 1-1

01:00 CD Lugo 0-0 Fuenlabrada 0-0

00:00 Barcelona B 4-0 Cultural Leonesa 1 2-0

00:00 Atletico Sanluqueno 0-0 Algeciras 0-0

22:00 Granada CF B 1-2 Antequera CF 1 1-1

22:00 Gimnastic Tarragona 0-2 Teruel 0-2

18:00 Baleares 0-1 Castellon 0-0

18:00 Ibiza Eivissa 0-0 Merida AD 0-0

18:00 Recreativo Huelva 2-1 AD Ceuta 2-1

18:00 Cordoba 4-0 UD Melilla 2-0

20:00 Hannover 96 U17 1-2 Union Berlin U17 1-1

19:00 Arminia Bielefeld U17 2-0 Bochum U17 1-0

18:00 Holstein Kiel U17 1-0 St. PauliU17 1-0

17:00 RW Essen U17 0-2 Koln U17 0-2

17:00 FC IngolstadtU17 0-4 Bayern Munchen U17 1 0-1

17:00 Viktoria koln(U17) 0-5 Dortmund U17 0-3

17:00 Bayer Leverkusen U17 4-0 RW Oberhausen U17 0-0

16:00 TSV 1860 Munchen U17 3-1 Kaiserslautern U17 0-0

16:00 Werder Bremen U17 4-0 Energie Cottbus U17 2-0

16:00 Dynamo DresdenU17 3-2 Chemnitzer(U17) 1-2

16:00 RasenBallsport LeipzigU17 4-1 VfL Wolfsburg U17 1-1

16:00 Hoffenheim U17 2-3 Augsburg U17 1-3

16:00 VfB Waltrop U17 1-5 Monchengladbach U17 1-2

16:00 Jahn Regensburg U17 2-3 SC Freiburg U17 1-2

16:00 Karlsruher SC U17 2-4 Nurnberg U17 0-4

16:00 Fortuna Dusseldorf U17 0-0 MSV Duisburg U17 0-0

16:00 Eintracht Frankfurt U17 3-2 FC Heidenheim U17 2-2

16:00 FC Schalke 04 U17 1-2 SC Paderborn 07 U17 0-1

16:00 FSV Mainz 05 U17 2-2 VfB Stuttgart U17 1-1

16:00 Viktoria Berlin U17 2-3 Hertha BSC Berlin U17 1-0

16:00 Blumenthaler SV U17 0-3 Hamburger SV U17 0-1

20:20 AE Lefkimmis 1-1 Kastoria 0-0

20:00 Aris Petroupolis 2-1 Ermis Zonianon 2-0

20:00 Ialysos 2-0 Erani Filiatron 0-0

20:00 AE Kileler 1-1 Thyella Katsikas 0-0

20:00 Posidonas Neas Michanionas 4-0 Megas Alexandros Agia Marinas 2-0

20:00 Anagennisi Artas 0-1 Asteras Petriti 0-1

20:00 Ilisiakos FC 0-1 Apollon Smyrnis 0-1

20:00 Byzas Megaron 1-1 Thyella Rafinas 1 0-1

20:00 Trikala 1-1 Asteras Stavros 0-0

20:00 Ethnikos Pireaus 3-0 Proodeftiki FC 1 1-0

20:00 Anagennisi Epanomis 0-0 Aetos Varvaras 0-0

20:00 Panthrakikos 1-0 Doxa Dramas 1-0

20:00 Marko 1-0 Korinthos 1-0

20:00 Aris Avatou 2-0 Apollon Paralimniou 1 0-0

20:00 Fostiras 0-1 Panionios 0-0

19:30 Atsalenios 1-0 Ypato 1 1-0

17:30 Hellas Syrou 0-0 Panargiakos 0-0

16:00 Rodos FC 0-0 Mykonos 0-0

01:30 Pontevedra CF B 1-0 CSD Arzua 0-0

00:00 CF Badalona B 0-2 UE Olot 0-1

00:00 1 Ejido 0-1 Polideportivo Almeria 0-1

23:30 L Entregu CF 2-2 UD Llanera 1-2

23:30 Caudal 2-0 Aviles Stadium CF 1-0

23:30 Motril 0-0 Real Jaen CF 0-0

23:30 CD Bullense 0-2 Muleno CF 0-1

23:30 Club Deportivo Tropezon 2-3 Castro 1-1

22:59 Solares 0-0 CD Naval 0-0

22:59 Lucena CF 2-0 Bollullos CF 2-0

22:59 Atletico Espeleno 1-2 CD Pozoblanco 0-1

22:59 Alfaro 4-1 Vianes 2-1

22:59 CD Arnedo 4-0 CD Tedeon 2-0

22:59 2 Huracan de Balazote 0-1 UB Conquense 0-0

22:59 Arenas Armilla 0-0 Atletico Mancha real 0-0

22:59 Caravaca CF 2-1 UCAM Murcia CF B 0-0

22:59 Arosa SC 0-0 Polvorin 0-0

22:59 CD Utrillas 1-2 CA Monzon 0-2

22:59 Bergantinos CF 2-0 UD Barbadas 0-0

22:59 CF Ciudad Cieza 1-1 Deportiva Minera 1-1

22:59 Palencia 0-0 CD La Virgen Del Camino 0-0

22:59 1 SD San Ignacio 4-4 Aurrera Ondarroa 2-1

22:59 1 CD Coria 2-1 CF Jaraiz 2-0

22:59 Atletico Malagueno 5-0 CD Torreperogil 3-0

22:59 Don Benito 1-0 CD Diocesano 0-0

22:59 CF Vimenor 3-0 SD Revilla 1-0

22:59 La Solana 2-0 CD Azuqueca 0-0

22:59 UD Somozas 2-3 Viveiro CF 0-0

22:59 1 AD San Clemente 1-1 Villarrubia CF 0-1

22:59 CD Don Alvaro 3-2 Jerez 0-1

22:59 CF Alondras 2-1 Rapido de Bouzas 0-0

22:59 CD Marchamalo 0-0 Toledo 0-0

22:59 Tomelloso 2-2 CD Tarancon 0-0

22:45 CD Tuilla 0-1 UC Ceares 0-1

22:45 RCP Valverdeno 0-0 Olivenza FC 1 0-0

22:30 SD Torina 3-1 CD Colindres 3-1

22:30 1 CCD Alberite 1-4 Calahorra B 1-3

22:30 Alaior 2-4 UD Alcudia 1 1-3

22:30 CF Peralada 2-0 UE Tona 1-0

22:30 Fuentes 2-2 SD Huesca II 2-2

22:30 CD Galapagar 2-2 Rayo Vallecano B 2-1

22:30 Atletico Tordesillas 0-0 UD Santa Marta 0-0

22:30 Almazan 5-0 CD Laguna de Duero 3-0

22:30 CD Anguiano 4-0 Pena Balsamaiso CF 3-0

22:30 CF Illueca 1-1 AD Almudevar 0-0

22:30 Haro Deportivo 1-0 Rio Sports 1-0

22:30 Betanzos CF 1-1 Silva SD 0-0

22:30 CD Torrijos 0-0 CD Villacanas 0-0

22:00 Portmany 0-0 Llosetense 0-0

22:00 SD Ejea 3-1 Tamar Ritter 0-0

22:00 CF Salmantino 3-0 CA Bembibre 1 0-0

22:00 CD Carinena 0-1 CD Ebro 0-1

21:30 CD Vitoria(SPA) 1-1 SD Deusto 0-0

19:00 UD Gran Tarajal ST 1-1 Panaderia Pulido 1-1

19:00 Atletico Victoria 3-0 Villa Santa Brigida 1-0

18:45 1 UD Logrones B 0-0 CA River Ebro 0-0

18:30 CD Plus Ultra 2-1 Ciudad de Murcia 2-1

18:30 LHospitalet 2-0 UE Vilassar de Mar 0-0

18:30 Sarriana 1-2 CD Estradense 0-0

18:30 Ted Contois Feng 0-0 Castuera 0-0

18:30 Atletico Pueblonuevo 2-0 CF Trujillo 2-0

18:15 CD Rincon 0-4 UD Torre del Mar 0-0

18:15 CD Azuaga 1-0 Arroyo Club Polideportivo 1-0

18:15 Maracena 3-1 Almeria B 1-0

18:00 CD Gerena 2-0 Puente Genil 1-0

18:00 Juventud Torremolinos CF 1-0 Torredonjimeno 0-0

18:00 Sevilla C 2-0 CD Cabecense 1 0-0

18:00 Comillas 0-0 CD Berceo 0-0

18:00 Mallorca B 1-2 CF Platges De Calvia 1-1

18:00 Real Titanico Laviana 1-2 CD Lealtad 1-2

18:00 FC Vilafranca 1-3 FC L 1-1

18:00 Coria CF 0-0 La Palma 0-0

18:00 1 CD Guarnizo 2-2 Velarde 1-2

18:00 CD Llanes 3-1 Luarca CF 2-0

18:00 CD Colunga 3-2 UD Gijon Industrial 1-1

18:00 Ayamonte CF 1-1 Xerez Deportivo FC 1-1

18:00 Atletico Arteixo 5-2 Paiosaco 1-0

18:00 CD Varea 1-0 CDFC La Calzada 1-0

18:00 Mostoles 3-1 CDF Tres Cantos 0-1

18:00 CD Cuarte Industrial 2-2 UD Fraga 1-1

18:00 CP San Cristobal 2-1 AE Prat 0-0

18:00 Suokuaili Moss 1-0 Quintanar Del Rey 0-0

18:00 EG El Palmar 1-1 Racing Murcia 1 0-0

18:00 CD Binefar 5-4 Bell Bridget 3-3

18:00 SD Borja 1-1 CD Caspe 0-0

18:00 SP Villafranca 0-0 Moralo CP 0-0

18:00 Albacete B 1-1 Cazalegas 1-0

18:00 CF Montanesa 0-0 Girona B 0-0

18:00 CD Algar 1-0 Molinense 1-0

18:00 RSD Alcala Henares 1-1 CF Trival Valderas 0-1

18:00 UE Castelldefels 1-1 CFJ Mollerussa 0-1

18:00 Real Madrid C 5-1 CD Canillas 3-1

18:00 CD Calamonte 1-1 CP Montehermoso 1-1

18:00 Sporting de Gijon B 2-0 Urraca 1-0

18:00 CF Pozuelo Alarcon 0-0 CD Paracuellos Antamira 0-0

18:00 CF Calamocha 0-1 Epila CF 0-0

18:00 Condal CF 0-1 SD Lenense 1 0-0

18:00 Tenerife B 6-1 CD La Cuadra 2-1

17:45 AD Siete Villas 1-2 Atletico Mineros 0-1

17:45 1 Fundacio Esportiva Grama 1-5 UE Rapitenca 1-2

17:30 1 Portugalete 0-0 CD Derio 0-0

17:30 Torrejon CF 1-2 CD Colonia Moscardo 1-1

17:30 Parla Escuela 1-1 Las Rozas 0-0

02:00 1 Sekhukhune United 0-0 Renaissance Sportive de Berkane 0-0

02:00 SOA Renaissante 0-0 Sagrada Esperanca 0-0

22:59 Stade Malien de Bamako 1-0 Diables Noirs 0-0

22:59 Ghana Dream FC 1-0 Club Africain 0-0

22:59 Academica Do Lobito 2-3 Rivers United 1-2

22:59 AlHilal 2-1 USM Alger 1-0

22:59 Abu Salim 1-2 Zamalek 0-1

20:00 Supersport United 1-1 Future FC 0-1

21:00 FFV Sportfreunde 04 1-3 SG Bornheim 1945 Grun-Weiss 0-2

12:40 Hake Ya Dong in Sydney City 3-2 Canterbury Bankstown FC 2-1

22:59 Kaizer Chiefs 0-0 Milford 1 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0]Pen [4-5]

20:00 Maritzburg United 3-0 Paarl United 1-0

20:00 D’General 2-0 Real Madrid FC 1-0

20:00 Tsiklitiras Pylos 1-2 Chippa United 0-0

22:00 Solihull Moors Nữ 3-2 Leek Town Ladies Nữ 0-0

21:00 Swindon Nữ 8-1 Portishead (W) 3-0

21:00 Ashford Town Nữ 3-0 Chesham United Nữ 2-0

21:00 Keynsham Town Nữ 1-3 AFC Bournemouth Nữ 0-2

21:00 Sporting Khalsa Nữ 2-2 Peterborough Nữ 0-1

02:00 Independente AP 3-0 Ypiranga AP 1-0

14:00 Nofel Sporting Club 0-0 Wari Club 0-0

21:00 Sahab SC 0-0 Al Aqaba SC 0-0

23:30 IFK Norrkoping FK 4-0 Utsiktens BK 1-0

23:30 IK Brage 0-0 IK Sirius FK 0-0

21:15 Assyriska United IK 0-5 Djurgardens 1 0-2

19:00 Mjallby AIF 2-0 Vasteras SK FK 1 0-0

19:00 Halmstads 1-1 Trelleborgs FF 0-0

19:00 Helsingborg 0-1 IFK Varnamo 0-1

19:00 IFK Goteborg 1-0 Skovde AIK 0-0

00:00 Barakaldo CF 5-0 Real Sociedad C 2-0

22:59 CD San Roque de Lepe 1-1 Manchego Ciudad 1-1

22:59 Orihuela CF 2-0 CA Antoniano 1-0

22:59 Real Balompedica Linense 0-0 Cadiz B 0-0

22:59 Gimnastica Torrelavega 1-0 CD Covadonga 0-0

22:59 Cerdanyola del Valles 1-1 Hercules 0-0

22:59 Pontevedra 1-3 Zamora CF 0-1

22:59 Sant Andreu 3-0 UD Alzira 1-0

22:59 Villanovense 2-1 CD Illescas 1-0

22:59 Lleida 0-1 CF Badalona 0-0

22:59 1 CD Tudelano 0-0 Utebo FC 0-0

22:30 CD Artistico Navalcarnero 1-1 Numancia 0-1

22:30 Calahorra 2-2 Naxara 1 2-2

22:15 Racing Villalbes 0-0 Compostela 0-0

22:00 1 Velez CF 2-2 Yeclano Deportivo 2 1-1

19:00 UD San Fernando 0-0 CF Talavera de la Reina 0-0

19:00 CD Mensajero 0-1 AD Llerenense 0-1

18:00 UCAM Murcia 1-0 Real Betis B 1 0-0

18:00 RCD Espanyol B 2-1 SCR Pena Deportiva 1-0

18:00 Andratks 0-2 Terrassa 0-0

18:00 Ursaria 1-0 Badajoz 1-0

18:00 1 FC Cartagena B 1-1 UD Marbella 0-0

18:00 CD El Palo 0-1 La Union CF 0-0

18:00 1 AD Union Adarve 3-3 G. Segoviana 1 0-2

18:00 Alaves B 1-1 Barbastro 0-0

18:00 1 Deportivo La Coruna B 1-3 Ourense CF 0-2

18:00 CD Cayon 1-1 Racing B 0-0

17:30 Mar Menor 1-1 CD Estebona 1-0

17:30 Real Zaragoza B 2-2 Athletic Bilbao B 1-1

17:00 Getafe B 0-0 CD Atletico Paso 0-0

20:00 Omonia Aradippou 1-2 Omonia 29is Maiou 0-0

17:30 FC Flora Tallinn 2-2 Trans Narva 2-0

Pen [5-3]

21:00 Bulle 2-2 Delemont 1 2-1

21:00 Portalban/Gletterens 0-3 La Sarraz-Eclepens 2 0-1

20:30 FC Naters 1-1 Monthey 1-1

20:30 FC Coffrane 1-0 Vevey Sports 0-0

20:30 1 Muri 1-1 Wohlen 1 1-0

20:00 FC Gossau 1-1 Freienbach 0-0

20:00 FC St.Gallen U21 1-2 Bruhl SG 0-1

21:30 Inter Turkspor Kiel 3-1 SV Preussen 09 Reinfeld 0-0

20:00 VfB Lübeck II 2-3 Heider SV 0-2

08:00 U20 Guatemala 6-0 French Saint-Martin U20 2-0

08:00 NicaraguaU20 6-0 Belize U20 2-0

06:00 St. Kitts and Nevis U20 0-4 Haiti U20 0-3

06:00 Trinidad Tobago U20 5-0 Dominica U20 1 4-0

05:00 1 ArubaU20 1-1 Curacao U20 1-0

05:00 British Virgin Islands U20 1-2 Cuba U20 1-1

03:00 Cayman Islands U20 1-1 Puerto Rico U20 1-0

03:00 st Vincent the Grenadine U20 0-4 Canada U20 0-1

02:00 Antigua Barbuda U20 2-3 Suriname U20 1 0-2

21:30 Guyana U20 2-2 El Salvador U20 1 1-1

21:00 Germania Ober-Roden 1-1 FSV Wolfhagen 0-0

Pen [5-6]

21:10 Ferroviaria SP 1-1 Capie Warrero 0-0

20:00 1 Monte Azul SP 1-1 Noroeste 1 0-0

20:00 Juventus SP 2-0 Taubate 1-0

20:30 Amiens U19 0-1 Chambly FC U19 0-1

19:55 Al-Washm 0-0 Al-Taqdom 0-0

19:55 Al-Zlfe 5-1 Al Liwaa 0-0

19:45 Al-Kawkab 0-0 Afief 0-0

19:40 Al Nairyah 0-1 Al-Rayyan 0-0

19:35 Al-Nojoom 0-4 Al-Suqoor(KSA) 0-0

19:35 AL-jeel 2-3 Najran SC 0-0

19:35 Mudhar 2-2 Al-Shoalah 0-0

19:35 Al-Rawdhah 2-1 Al Entesar 0-0

05:00 Amazonas FC 2-0 Sao Raimundo 2-0

17:00 PAS Giannina U19 1-6 OFI Crete U19 1-2

16:30 Panserraikos U19 3-1 Atromitos U19 0-1

02:00 Capital TO 2-0 Bela Vista TO 0-0

02:00 Batalhao TO 2-3 CRE Tocantins (GO) 1-1

04:00 Internacional RS 3-2 Gremio (RS) 1-1

16:30 New fair Kuitan 3-1 KCDRSC 0-0

12:30 Ornament FC 1-1 Gospel Friends FC 1-1

12:30 Fukien AC 0-2 Tsun Tat Kwok Keung 0-1

12:30 Tuen Mun FC 0-7 Supreme FC 0-3

12:30 Konter 2-2 Islands District FT 0-1

12:30 St Josephs 3-3 Flower 2-1

12:30 Sun Pegasus 2-1 Sui Tung 0-0

23:30 Decic Tuzi 1-1 OFK Petrovac 0-0

02:00 UMF Vidir 3-2 Reynir Sandgerdi 1-1

01:30 KF Fjallabyggdar 3-3 HotturHuginn 2-2

23:30 Magni 1-2 Fjardabyggd Leiknir 1-1

21:00 Vikingur Olafsvik 1-1 Throttur Vogum 1-0

19:00 Sassuolo U20 1-2 Lazio U20 1-0

16:45 AS Roma U20 3-0 Genoa Youth 0-0

04:30 Parrillas One 3-0 Atletico Choloma 0-0

02:00 1 AD Carmopolis 2-3 Dorense SE 0-1

01:30 America SE 0-1 Olimpico EC Itabaianinha 0-0

19:00 Kaiserslautern U19 2-1 Eintracht Frankfurt U19 1-1

17:00 1 MSV Duisburg U19 0-2 Alemannia Aachen U19 0-1

17:00 Borussia Dortmund U19 3-1 Arminia Bielefeld U19 1-1

17:00 VfL Bochum U19 2-3 Monchengladbach U19 1-1

17:00 Paderborn U19 1-1 Schalke 04 U19 0-1

17:00 Koln U19 0-2 Bayer Leverkusen U19 0-1

17:00 Fortuna Dusseldorf U19 1-2 Viktoria koln U19 0-0

17:00 SV Meppen U19 4-1 Eintracht Braunschweig U19 0-1

07:00 Suchitepequez 4-0 Democracia FC 2-0

04:00 1 Juventud Pinulteca FC 1-0 Fraijanes FC 0-0

01:00 San Benito FC 0-0 Sacachispas GT 0-0

00:00 Cuilapa FC 1-0 Deportivo Barberena FC 0-0

00:00 CD Puerto de Iztapa 3-1 Marquense 0-0

00:00 Nueva Concepcion 1-2 Deportivo San Pedro 0-1

00:00 Santa Lucia Cotzumalguapa 4-1 Quiche FC 2 2-0

00:00 CSD Solola 0-4 Juventud Copalera 0-1

00:00 Club Aurora 4-1 Deportivo Mictlan 1-1

17:00 Amazulu Reserves 0-3 Mamelodi Sundowns Reserves 0-2

17:00 Richards Bay FC Reserves 0-5 Kaizer Chiefs Reserves 0-2

15:00 Cape Town Spurs Reserves 3-1 TS Galaxy Reserves 1-0

15:00 Cape Town City FC Reserves 0-0 Sekhukhune United Reserves 0-0

20:00 MO Constantine 0-0 CA Batna 0-0

14:30 South China AA 3-1 Shatin SA 1-0

01:30 Europa FC 0-1 Europa Point 0-0

22:30 College 1975 FC 1-1 Glacis United 0-1

20:30 Arunachal 0-2 Assam 0-1

16:00 Chirag United Kerala 1-1 Meghalaya 1-0

18:00 Stirling Macedonia 2-0 Perth SC 0-0

16:30 Western Knights 1-2 Armadale SC 1-1

16:00 Olympic Kingsway SC 0-0 Perth RedStar 0-0

15:30 Hong Kong FC 0-5 Southern District 0-0

14:00 Kitchee 6-0 U23 Hồng Kông 3-0

14:00 Tai Chung FC 0-4 Eastern A.A Football Team 0-1

14:00 U23 Hồng Kông 0-6 Kitchee 0-3

02:45 1 Latina 2-2 Audace Cerignola 0-0

02:45 Carrarese 5-1 Sestri Levante 1 2-1

00:30 US Casertana 1908 2-1 FB Brindisi 1912 1-0

00:30 2 Potenza 1-0 Giugliano 1-0

00:30 Nuova Monterosi 1-1 Avellino 1 0-1

00:30 US Fiorenzuola 1-1 USD Virtus Verona 1-0

22:15 Perugia 2-0 JuventusU23 1-0

22:15 Novara 1-1 Mantova 1-0

22:00 Vicenza 2-0 Triestina 1-0

21:00 Cesena 2-0 Asd Pineto Calcio 1 0-0

20:00 Pro Patria 1-3 Renate AC 1-1

20:00 Messina 2-2 AZ Picerno ASD 0-2

20:00 1 Olbia 1-2 Gubbio 0-1

20:00 ACD Virtus Entella 1-1 Fermana 0-0

21:00 SC Spelle-Venhaus 1-3 SV Drochtersen/Assel 1 0-1

20:00 Havelse 1-0 Eimsbutteler TV 0-0

20:00 Rot-Weiss Oberhausen 0-1 Fortuna Dusseldorf (Youth) 0-1

19:00 Chemnitzer 1-1 BSG Chemie Leipzig 1-1

19:00 BFC Viktoria 1889 0-0 ZFC Meuselwitz 0-0

20:00 1 Olimpija Ljubljana U19 2-2 FC Koper U19 1-1

20:00 NK Aluminij U19 3-0 NK Tabor Sezana U19 1-0

20:00 Brinje Grosuplje U19 4-1 NK Nafta 1903 U19 1 2-1

01:15 1 Francs Borains 2-1 Zulte-Waregem 0-0

22:00 Genk II 1-1 KVSK Lommel 1 0-0

19:30 Beerschot Wilrijk 0-0 Seraing United 0-0

04:00 Chimaltenango FC 8-0 FC Villa Nueva 3-0

04:00 1 CSD Agua Blanca 3-1 Nueva Santa Rosa CDF 1-1

04:00 Club America Salcaja 3-1 Barillas FC 0-0

04:00 CSYD Carcha 2-1 Gualan FC 0-0

01:10 Deportivo Ayutla 1-0 Siquinala FC 0-0

21:00 Hennef 05 2-0 Konishisdorf 1-0

03:00 Club Sando 3-1 Central FC 2-1

22:00 A.S Andria Bat 5-1 Citta di Fasano 1-0

21:30 Trapani 3-0 ASD Sancataldese 2-0

21:00 Sanremese 1-0 Asti 1-0

21:00 1 Ligorna 2-1 ASD RG Ticino 1-0

21:00 ASD Ragusa Calcio 1-1 Igea Virtus 1-0

21:00 Gozzano 0-2 Lavagnese 0-0

21:00 Citta Di S. Agata 1-0 Reggina 0-0

20:30 1 Luparense FC 0-1 Bassano 0-0

20:30 Nuovo Campobasso 2-0 Sora 1-0

20:30 Castrovillari 1-1 AC Locri 0-0

20:30 Clivense 0-0 USD Casatese 0-0

20:30 USD Castellanzese 0-3 Desenzano Calvina 0-0

20:30 Figline 2-0 Sansepolcro ASD 1-0

20:30 Clodiense 1-0 Portogruaro 1-0

20:30 Cjarlins Muzane 2-0 AC Mestre 1-0

20:30 Montebelluna 1-4 AC Dolomiti Bellunesi 1-2

20:30 ASD Brusaporto 4-1 AC Palazzolo (ITL) 2-1

20:30 Romana FC 1-3 Cassino 0-1

20:30 L'Aquila 2-1 Tivoli Calcio 2-0

20:30 ACD SantAngelo 2-1 Sammaurese 0-1

20:30 AS Ostia Mare 1-0 Ardea 0-0

20:30 Chieti 0-1 Avezzano 0-1

20:30 Prato 3-2 Certaldo 0-0

20:30 Ischia Isolaverde 2-0 Boreale 1-0

20:30 ASD Atletico Ascoli 0-1 Roma City 1 0-0

20:30 Pistoiese 1-2 Forli 1-1

20:30 USD Pont Donnaz 0-1 FC Vado 0-0

20:30 Rotonda 2-3 Paganese 1-3

20:30 Gladiator 0-0 Budoni 0-0

20:30 ASD Rigamonti Castegnato 1-1 AC Este 1-0

20:30 ASD Sporting Trestina 0-1 Orvietana 0-1

20:30 Lentigione 3-2 Mezzolara 1-0

20:30 Palmese 1914 2-0 Santa Maria 1-0

20:30 ASD Flaminia Civita Castellana 1-1 Cynthiabalonga 1 0-0

20:30 SC Cenaia 0-3 Tau calcio 0-2

20:30 ASD Fanfulla 1-0 SCD Progresso Calcio 1 0-0

20:30 Derthona 0-0 ASD Alcione 0-0

20:30 Manfredonia 2-0 Gallipoli 0-0

20:30 Sangiovannese 1-1 Grosseto 1-0

20:30 3 US Corticella 1-2 Aglianese 1-1

20:30 US Breno 2-0 Virtus Bolzano 0-0

20:30 Chisola 1-2 A.S.D. Bra 0-2

20:30 Riccione 2-3 Sambenedettese 1-1

20:30 APDC Chions 2-1 ASD Mori S Stefano 0-0

20:30 Ponsacco 0-0 San Donato Tavarnelle 0-0

20:30 Treviso 0-1 US Adriese 0-1

20:30 ASD Caldiero Terme 3-2 Legnano 1 1-2

20:30 Alba(ITA) 0-2 US Albenga 0-1

20:30 Gelbison 0-0 Barletta 0-0

20:30 Vibonese 2-0 ASD Canicatti 1-0

20:30 USD Bitonto 1-1 Matera 0-1

20:30 ASD Termoli Calcio 3-0 FC Fossombrone 1949 2-0

20:30 Poggibonsi 1-0 Montevarchi 0-0

20:30 Livorno 2-1 Real Forte Querceta 1-0

20:30 Real Calepina FC 0-0 Caravaggio 0-0

20:30 Montecchio Maggiore 0-0 ACD Campodarsego 0-0

20:30 Nardo 0-1 Team Altamura 0-0

20:30 Real Monterotondo 1-2 Vigor Senigallia 1-1

20:30 Ghivizzano 1-2 US Pianese 0-1

20:30 Piacenza 2-0 Club Milano 1-0

20:30 Nuova Gioiese 0-1 Acireale 0-1

20:30 Trastevere Calcio 0-1 Cavese 0-1

20:30 1 Villa dAlme Valbrembana 2-0 Tritium 1 0-0

20:30 Borgo San Donnino 1-2 Imolese 1-1

20:30 Ponte San Pietro 0-0 A.C. Crema 1908 0-0

20:30 Sangiuliano City Nova 0-0 Ravenna 1 0-0

20:30 ASD Victor San Marino 1-1 Athletic Carpi 1-1

20:30 Virtus Ciserano Bergamo 0-1 US Folgore Caratese 0-0

20:30 Chieri 2-2 AVC Vogherese 1-0

20:30 Royal FC Liege (W) 0-5 Gent B (W) 0-4

20:00 FC Echichens 0-0 Perly-Certoux 0-0

18:00 1 Dianella White Eagles 2-1 Cockburn City 2-0

16:00 Mandurah City 6-1 UWA-Nedlands FC 2-1

21:00 Arborg 1-1 KFR Hvolsvollur 1-0

19:00 Zorya U21 1-2 FC Vorskla U21 0-1

18:00 PFC Oleksandria U21 0-2 FC Shakhtar Donetsk U21 0-2

18:00 1 Obolon Kiev U21 1-1 Chernomorets Odessa U21 0-0

16:00 Metalist 1925 Kharkiv(U21) 0-7 Dinamo KyivU21 0-4

15:00 1 Shanghai Port 0-1 Shanghai Shenhua 0-0

21:00 SP La Fiorita 2-1 San Giovanni 2-0

21:00 AC Juvenes 2-1 Tre Fiori 0-1

21:00 Tre Penne 1-0 SP Cosmos 0-0

04:00 La Tribu de Cd. Juarez 2-1 Obson Dynamo FC 1-0

22:59 Club Deportivo CDH 0-6 Tuzos Pachuca 0-0

04:00 Inter de Lages SC 0-2 Barra FC 0-0

04:00 Hercilio Luz SC 3-0 Concordia AC 1-0

22:59 CF Gazte Berriak U19 4-1 Cultural de Durango U19 1-0

22:00 Getafe U19 1-3 Valladolid U19 0-2

22:00 Leganes U19 1-1 UD La Cruz Villanovense U19 0-0

22:00 Alcobendas CF U19 2-2 Alcorcon U19 1-2

22:00 Cordoba U19 0-1 Granada U19 0-0

20:00 CF Damm U19 0-0 UD Cornella U19 0-0

18:45 1 Arenas Club de Getxo U19 5-0 UDC Txantrea U19 4-0

18:30 Fuenlabrada U19 0-0 Inter Amistad U19 0-0

18:15 Real Oviedo U19 6-1 SD Revilla U19 5-1

18:00 CF Bansander U19 1-2 Racing Santander U19 0-1

18:00 CD Roda U19 2-1 UD Alzira U19 0-0

18:00 Bilbao U19 1-0 AD San Juan U19 0-0

13:30 Brisbane Olympic United FC 1-1 Moreton Bay United 0-1

06:30 San Marcos de Arica 0-1 Deportes Temuco 0-0

04:00 1 Deportes Recoleta 3-1 Santiago Wanderers 1 1-1

16:00 Chamchuri United FC 1-0 Royal Thai Army FC 0-0

16:00 Bangkok 0-0 North Bangkok College 0-0

16:00 Inter Bangkok 0-4 Nonthaburi 0-1

16:00 Yala United F.C 3-0 Narathiwat FC 1-0

16:00 Royal Thai Air Force FC 1-1 Thonburi United FC 0-0

16:00 Ang Thong FC 2-3 Lopburi City FC 0-1

16:00 Trang FC 1-6 Surat Thani City 0-2

16:00 Assumption Thonburi 1-0 Hua Hin Maraleina 1 1-0

16:00 Songkhla FC 1-0 Muang Trang United 0-0

16:00 Raj Pracha FC 4-1 Saraburi FC 1-1

16:00 Phuket Andaman 2-0 Pattani 1 1-0

16:00 Pathum Thani United 2-0 Kanchanaburi City 2-0

16:00 Hua Hin City 0-1 Thap Luang United 0-1

16:00 Ranong FC 1-5 Phattalung FC 0-2

15:50 Phram Bangkok FC 1-1 Samut Sakhon 1-0

15:50 THE iCON RSU 0-5 Kasem Bundit University FC 0-3

15:50 Bankunmae FC 2-0 Samut Prakan FC 1 1-0

15:50 MH Nakhonsi 0-2 Satun United 0-0

21:00 Ipswich Town (W) 4-1 Rugby Borough (W) 1 1-0

22:00 Primeiro de Agosto 1-0 CR Uniao Malanje 1-0

21:00 Santa Rita FC 3-0 CD Sao Salvador 2-0

05:00 Coras De Nayarit 1-2 CD Alacranes de Durango 0-2

04:30 Real Apodaca FC 2-0 Cimarrones de Sonora FC II 2-0

01:00 Montaneses FC 2-2 Reboceros de La Piedad 2-1

00:00 1 Caja Oblatos CFD 2-1 CD Mexiquense 1-0

14:30 Tuen Mun Football Team 2-0 Kwai Tsing District FA 1-0

14:30 Wing Go FC 0-0 Tung Sing FC 0-0

14:30 Convoy Sun Hei 0-2 Kwun Tong 0-0

14:30 WSE 1-1 Mutual Football Club 1-0

14:30 Kowloon Cricket Club 2-2 Chelsea FC Soccer School (HK) 0-1

14:30 Yau Tsim Mong 6-0 Fu Moon FC 3-0

14:30 Wan Chai 0-0 Dreams Metro Gallery 0-0

12:15 Lucky Mile FC 2-0 Kwong Wah AA 1-0

15:50 Brisbane Olympic FC U23 4-2 Moreton City Excelsior II U23 1-1

20:00 Iraklis Yerolakkou 0-0 Kedros Ayia Marina Skylloura 0-0

20:00 Bornova Isikkentspor 1-1 Menemen Genclik Spor 0-0

03:30 Colombia Nữ U20 0-1 USA Nữ U20 0-0

00:00 Germany Nữ U20 2-1 Mexico Nữ U20 0-1

00:00 malta Nữ 1-1 Belarus Nữ 0-0

22:59 Liberia U20 5-1 Sierra Leone U20 2-1

22:00 Northern Ireland Nữ U19 1-0 Greece Nữ U19 0-0

21:00 Sweden U16 3-1 Saudi Arabia U16 1-1

21:00 Sweden Nữ U23 4-1 Denmark Nữ U23 3-1

20:00 Albania Nữ 3-0 Faroe Islands Nữ 1-0

19:30 Turkey Nữ 1-2 Greece Nữ 1-0

18:00 GibraltarNữ 1-1 Liechtenstein Nữ 0-0

18:00 Georgia Nữ 3-0 North Macedonia Nữ 0-0

21:30 FC Buderich 02 3-0 FC Kleve 1 1-0

21:30 Mulheimer FC 97 4-1 SC Union Nettetal 0-0

21:00 1 Ratingen SV 1-3 VfB Hilden 0-1

21:00 SV Westfalia Rhynern 1-1 TuS Ennepetal 1-0

21:00 Schwarz-Weiss Essen 3-0 Sportverein Sonsbeck 0-0

21:00 Bonner sc 5-0 FC Germania Teveren 2-0

21:00 VFB Homberg 2-0 TVD Velbert 1 1-0

21:00 DJK Adler Union Frintrop 5-2 TSV Meerbusch 1-1

21:00 Bergisch Gladbach 09 3-1 Siegburger SV 04 1-1

21:00 SF Baumberg 4-0 SF Hamborn 07 0-0

20:00 ASC 09 Dortmund 4-1 Wattenscheid 09 2-0

20:00 SV Rugenbergen 3-1 USC Paloma 0-1

20:00 Germania Egestorf 3-2 Eintracht Celle 1-0

20:00 ETSV Hamburg 3-0 TuRa Harksheide 2-0

19:30 1 FC Einheit Wernigerode 1-6 SG Union Sandersdorf 1-4

19:30 SV Tasmania Berlin 0-2 Lichtenberg 47 0-2

19:30 TSG Neustrelitz 3-2 Rostocker FC 2-1

18:00 TuS Makkabi Berlin 3-2 RSV Eintracht 0-1

16:45 HEBC Hamburg 3-2 TSV Sasel 2-2

21:00 Royal Knokke 1-0 Tienen 1-0

21:00 Royal Cappellen FC 0-1 Olympic Charleroi 0-1

21:00 URS Lixhe-Lanaye 2-0 Union Royale Namur 1-0

21:00 Leuven B 1-2 LaLouviere 0-1

20:30 1 Antwerp B 2-1 Dessel Sport 2-0

02:00 Goiatuba 1-2 Goias 0-1

02:00 Goiania 0-1 Aparecidense GO 0-0

02:00 Atletico Clube Goianiense 5-1 Goianesia GO 1 1-1

02:00 Gremio Anapolis 4-0 AE Jataiense 2-0

19:00 Malut United 1-1 Semen Padang 0-1

15:30 Persiraja Aceh 1-1 PSBS Biak 0-0

13:30 Melbourne Knights U23 0-4 Avondale U23 0-3

00:00 Alhama CF B (W) 4-0 Real Betis B Nữ 1-0

20:30 CD Valdefierro (W) 0-2 UE Cornella Nữ 0-2

18:00 Sport Extremadura Nữ 3-1 CD Oceja Nữ 0-1

18:00 Mulier FCN Nữ 3-2 San Ignacio Nữ 0-2

18:00 Zaragoza CFF II Nữ 5-2 Sant Gabriel Nữ 2-0

21:00 FC Wilmersdorf 5-1 Berlin Hilalspor 1 2-0

20:30 TSV Mariendorf 1897 2-1 Frohnauer SC 0-0

07:45 1 Quilmes 1-0 Chacarita juniors 0-0

06:00 Atletico Rafaela 4-1 Gimnasia Mendoza 2-0

06:00 Alvarado Mar del Plata 1-0 All Boys 1-0

06:00 Colon de Santa Fe 4-0 Patronato Parana 3-0

05:30 1 Chaco For Ever 0-2 Deportivo Moron 0-1

04:00 Racing de Cordoba 1-1 Tristan Suarez 1-1

03:00 Gimnasia Jujuy 1-0 Guillermo Brown 0-0

03:00 Club Atletico Guemes 1-1 Agropecuario de Carlos Casares 0-0

03:00 San Telmo 1-0 Nueva Chicago 0-0

15:00 1 Acacia Ridge 1-4 Western Spirit 0-1

01:00 Zoman FC 3-2 Stella Club d'Adjame 0-2

22:30 Stade d Abidjan 1-2 SOL FC Abobo 0-1

02:00 Azuriz FC 1-0 Parana STC PR 1-0

02:00 Atletico Paranaense 3-1 Independente Sao Joseense PR 0-0

02:00 Aruko Sports Brasil 1-2 Operario Ferroviario PR 1-0

02:00 Londrina PR 3-1 Gremio Metropolitano Maringa 1-0

02:00 Cianorte PR 0-1 Andraus Brasil 0-0

02:00 Cascavel PR 1-0 Coritiba PR 1-0

03:00 Floresta CE 1-0 Maracana CE 0-0

02:00 Uniclinic Atletico Cearense CE 2-2 Caucaia CE 2-1

00:00 1 Once Lobos Chalchuapa 1-4 Tiburones de Sonsonate 0-2

18:30 Bizkerre Nữ 0-1 Viajes Interrias FF Nữ 0-1

18:00 Rayo Vallecano Nữ 1-1 Espanyol B Nữ 1-1

22:59 Manzanares FS Futsal 3-3 Peniscola Futsal 0-0

19:00 Jaen Paraiso Interior Futsal 4-6 Cordoba Futsal 0-0

19:00 Nong Bua Lamphu 10-1 Kasetsart FC 4-1

18:30 JL Chiangmai United FC 1-2 Rayong FC 0-1

18:00 Nakhon Ratchasima 2-1 Nakhon Si United FC 0-1

17:30 Suphanburi FC 4-1 Krabi FC 1 1-1

23:30 Wallidan FC 1-3 Falcons FC 1-0

22:59 BST Galaxy 0-2 Real Banjul 0-0

21:00 Strasbourg II 2-4 Nancy II 1-2

21:00 Saint-Etienne B 4-2 Lyonnais II 2-0

20:30 Bretigny Foot C.S 1-0 US Orleans II 0-0

20:30 Neuilly Sur Marne 1-0 AC Ajaccio II 0-0

14:00 1 Makerere University Nữ 0-0 UCU Lady Cardinals Nữ 0-0

13:00 St Albans Saints 1-3 Dandenong City SC 0-1

01:00 Joseense 2-0 SKA Brasil 1 1-0

20:50 Nacional SP 0-1 Uniao Barbarense 1 0-1

20:30 Francana 3-0 Rio Branco(SP) 1-0

20:00 Vocem SP 0-0 XV de Jau 0-0

17:00 Osaka FC 2-1 AC Nagano Parceiro 0-0

12:00 Kamatamare Sanuki 1-1 Grulla Morioka 0-1

12:00 Azul Claro Numazu 3-0 Zweigen Kanazawa FC 0-0

12:00 Yokohama SCC 1-1 Kataller Toyama 1-1

12:00 Miyazaki 1-2 Matsumoto Yamaga FC 0-2

02:00 Pinheiro AC 2-3 Moto Club Sao Luis MA 0-3

19:00 Maynooth University Town FC 2-2 Home Farm FC 0-2

18:00 1 Killester Donnycarne 0-0 St Francis FC 0-0

18:00 Lucan United 2-1 Crumlin United 1-0

01:30 Real FC 1-0 SE Santa Maria 1-0

01:30 Planaltina DF 0-3 Brasiliense 0-1

01:30 Capital CF 3-0 Ceilandense 1-0

04:30 Vitoria BA 3-0 Alagoinhas Atletico BA 1-0

02:00 Juazeirense 1-2 Bahia 1-1

07:00 Plaza Amador Reserves 4-2 Ciex Sports Academy 1 2-1

03:30 Champions FC Academy 1-3 Potros Del Este Reserves 1-2

02:00 Fluminense PI 0-3 Altos/PI 0-1

02:00 AA Corisabba 1-2 River PI 0-1

05:00 Atletico Acreano 0-2 Rio Branco AC 0-2

03:00 2 Independencia 2-1 Vasco AC 1 1-0

20:00 HV CV Quick 4-1 OJC Rosmalen 2-1

20:00 1 Tot Ons Genoegen Berkel 2-0 RKSV Groene Ster 0-0

03:00 Saprissa Nữ 1-0 Alajuelense Nữ 1 0-0

00:00 Santos Laguna U23 3-0 Mazatlan FC U23 2-0

22:00 Toluca U23 1-0 Tijuana U23 1-0

03:40 2 Real Noroeste 2-2 Desportiva Ferroviaria ES 1-0

01:30 1 Nova Venecia FC 0-2 Rio Branco-ES 0-2

20:00 Opava 2-0 Dukla Prague 1 2-0

02:00 America FC Natal RN 3-0 Baraunas 2-0

21:00 1 HNK Cibalia U19 1-1 Sesvete U19 1-1

18:00 NK Rudes U19 3-0 Hajduk Split U19 1-0

16:00 NK Varazdin U19 4-1 Mladost Zdralovi U19 1-1

08:00 El Salvador Nữ 0-2 nữ Costa Rica 0-1

05:00 Paraguay Nữ 0-4 nữ Canada 0-2

19:00 Sportist Svoge 0-2 Septemvri Sofia 0-2

17:00 Marek Dupnitza 1-0 Belasitsa Petrich 0-0

22:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 0-3 ACS Viitorul Selimbar 0-0

19:00 Progresul Spartac 1-5 Gloria Buzau 0-3

Đối với những người đam mê bộ môn túc cầu, ngoài những trận đấu “nảy lửa”, cân tài cân sức trên sân cỏ thì kết quả bóng đá luôn là thứ được chờ đợi nhất. Bongdavui.org chính là nơi mang đến cho người hâm mộ những cảm xúc tuyệt vời và kết quả cập nhật chính xác, nhanh chóng mà bất cứ ai cũng không thể bỏ qua.

Xem kết quả bóng đá hôm nay trực tuyến tại Bongdavui.org

Nếu đã là một người yêu trái bóng tròn, chắc chắn anh em sẽ không bao giờ quên cập nhật kết quả bóng đá hàng ngày để biết được thông tin về đội bóng mà mình yêu thích. Xem kết quả bóng tại BongdaVUI có nhiều ưu điểm và được các anh em đánh giá cao, trong đó phải kể tới:

Giao diện xem kqbd hôm nay tại BongdaVUI đẹp mắt, hiện đại

Để phục vụ nhu cầu xem kết quả bóng đá mọi lúc mọi nơi, đơn giản và nhanh gọn anh em có thể theo dõi thông tin trên mọi thiết bị khác nhau. Giao diện của Bongdavui.org được thiết kế bắt mắt, hiện đại, đảm bảo dễ nhìn, thao tác và cập nhật tin tức nhanh chóng. Trên giao diện màn hình chính sẽ phân chia từng giải đấu khác nhau, giúp anh em tiết kiệm thời gian tra cứu.

Giao diện xem kết quả bóng đá tại BongdaVUI

Giao diện xem kết quả bóng đá tại BongdaVUI

Cập nhật tin tức về kqbd hôm nay nhanh chóng, đầy đủ

Tại BongdaVUI anh em sẽ luôn được cập nhật và thông tin chi tiết nhất về kết quả của những giải đấu hàng đầu hiện nay. Tóm tắt tỷ số, thứ hạng, tỷ lệ kiểm soát bóng, tỷ lệ ghi bàn,… của những trận cầu đỉnh cao.

Tất cả mọi kết quả đều được cập nhật chính xác, chi tiết và nhanh chóng nhất ngay trước, trong và sau trận đấu. Kết quả bóng đá cập nhật theo thời gian thực (real time). Ngoài ra nếu quá bận và không có thời gian theo dõi toàn bộ trận đấu, anh em hoàn toàn có thể theo dõi lại những pha bóng hay, highlight trận đấu trên website của BongdaVUI.

Xem kqbd trực tuyến của nhiều giải đấu lớn cùng lúc

Không chỉ cung cấp thông tin của một giải đấu, tại BongdaVUI anh em sẽ được theo dõi kết quả của nhiều trận đấu trong khuôn khổ bóng đá ngoại hạng Anh, Champions League, La Liga, Serie A,…Và muôn vàn các giải đấu hấp dẫn khác. Tất cả đều được hiển thị rõ ràng, trực quan để anh em có thể cập nhật kết quả nhanh nhất mà không cần tốn công chờ đợi lâu.

Theo dõi kết quả của nhiều giải đấu lớn cùng lúc

Theo dõi kết quả của nhiều giải đấu lớn cùng lúc

Các hình thức theo dõi Kqbd trực tuyến

Tại BongdaVUI, anh em sẽ theo dõi kết quả dựa trên hai hình thức chính bao gồm theo giải đấu và thời gian. Cụ thể

Theo “Giải đấu”

Đây là hình thức xem kết quả bóng đá dựa trên những giải đấu trong và ngoài nước được tổ chức. Một số giải đấu quốc tế lớn như Ngoại hạng Anh, Champion League, cúp nhà vua Tây Ban Nha, Ligue 1, Serie A,…Bên cạnh đó còn có một số giải đấu cấp quốc gia và khu vực khác như: AFF Suzuki Cup, SEAGAME, U19 Đông Nam Á, U22 Đông Nam Á hay vòng loại World Cup khu vực Châu Á,…Tất cả các giải đấu đều được cập nhật tức thì để mang đến cái nhìn tổng quan nhất, thỏa mãn đam mê cho anh em.

Xem KQBĐ theo thời gian và giải đấu

Xem KQBĐ theo thời gian và giải đấu

Theo “Thời gian”

Một hình thức cập nhật kết quả bóng đá khác là theo thời gian. Cụ thể, anh em sẽ được cung cấp thông tin về trận đấu theo thứ tự diễn ra các màn so tài trong ngày từ 0h – 24h. Ngoài ra anh em cũng có thể xem lịch, theo dõi kết quả trận đấu trước hoặc xem thời gian diễn ra các giải sắp tới để có thể dễ dàng sắp xếp thời gian “ủng hộ” đội bóng mình yêu thích ngay trên các tab của màn hình.

Kết quả bóng đá các giải đấu lớn được nhiều người quan tâm nhất

Trên thế giới có rất nhiều giải đấu được tổ chức mỗi năm, thu hút sự chú ý của giới báo chí cùng với hàng triệu người hâm mộ. Trong đó kết quả bóng đá của các giải đấu được chú ý nhất không thể không nhắc tới:

Kết quả bóng đá Ngoại hạng Anh

Nếu là anh em đam mê với bộ môn thể thao vua, chắc chắn không thể bỏ lỡ giải đấu được săn đón nhất hành tinh – Ngoại Hạng Anh. Giải đấu này không chỉ có sự góp mặt của những tên tuổi đình đám bậc nhất làng túc cầu hiện nay như Manchester City, Arsenal, Liverpool,…mà còn nơi thể hiện tài năng của nhiều siêu sao nổi tiếng có thể kể đến như Erling Haaland, Kevin De Bruyne, Reiss Nelson,…

KQBĐ tại giải Ngoại hạng anh

KQBĐ tại giải Ngoại hạng anh

Mỗi ngày có hàng triệu lượt tìm kiếm về kết quả của các trận đấu trong khuôn khổ giải ngoại hạng Anh, nhất là thời điểm bắt đầu khởi động mùa giải mới như hiện nay. Tại BongdaVUI, anh em sẽ luôn nhận được những thông tin chi tiết, chính xác nhất sau khi các trận cầu diễn ra. Hãy đón xem, câu lạc bộ mà mình yêu thích hôm nay có giành được chiến thắng không nhé.

Kqbd Champions League

Champions League hay còn được các fan bóng đá gọi là Cúp C1 Châu Âu, đây là giải đấu vô cùng danh giá mà không phải bất cứ đội bóng nào cũng có thể dành được “tấm vé” tham dự. Champions League với sự tham gia của 32 đội bóng, trong quá trình thi đấu, các câu lạc bộ sẽ sắp xếp thứ hạng dựa theo thành tích thực tế của mùa giải.

Chính vì vậy, kết quả bóng đá mỗi ngày sẽ là nguồn thông tin hữu ích để anh em có thể dễ dàng theo dõi và phân tích thứ hạng của câu lạc bộ mình yêu thích. Cập nhật kết quả thi đấu tại BongdaVUI, anh em sẽ không bỏ lỡ bất cứ tin tức thú vị nào trong mùa giải mới 2023/2024.

Kết quả bóng đá giải vô địch Tây Ban Nha – La Liga

La Liga là giải bóng đá vô địch quốc gia Tây Ban Nha – một giải đấu thu hút hàng triệu người hâm mộ trên toàn thế giới. Sở dĩ La Liga nhận được sự đón nhận nồng nhiệt như vậy là bởi giải đấu này có sự góp mặt của hai tên tuổi hàng đầu làng túc cầu thế giới là Real MadridBarcelona.

KQBĐ tại giải la liga

KQBĐ tại giải la liga

Hiện nay La Liga vẫn chứng tỏ được sức hấp dẫn của mình với những trận cầu đỉnh cao cùng hàng loạt siêu sao hàng đầu thế giới. Nếu anh em muốn cập nhật kết quả của giải đấu này, BongdaVUI sẽ mang đến thông tin chi tiết nhất bao gồm tỷ số, xếp hạng, thời gian ghi bàn, tỷ lệ kiểm soát bóng và nhiều tin tức liên quan khác.

Kqbd Serie A

Serie A (Giải vô địch quốc gia Ý) cũng là một trong số những giải đấu vô cùng hấp dẫn đối với anh em đam mê trái bóng tròn. Với sự xuất hiện của những tên tuổi lớn như Juventus, AC MilanInter Milan, AS Roma,…giải đấu này hứa hẹn sẽ mang đến những màn so tài đỉnh cao và mãn nhãn.

Mọi kết quả của Serie A trong mùa giải mới sẽ luôn được cập nhật nhanh chóng nhất theo từng ngày để anh em thuận tiện trong quá trình theo dõi.

Kết quả bóng đá vô địch Quốc gia Đức – Bundesliga

Mặc dù số lượng đội bóng tham gia thi đấu tại Bundesliga không quá nhiều nhưng đây vẫn luôn là giải đấu được chú ý bậc nhất hiện nay. Bundesliga (giải vô địch quốc gia Đức) có sự góp mặt của Bayern Munich, Dortmund, Stuttgart,…với những trận đấu hấp dẫn và kịch tích.

KQBD giải vô địch Đức

KQBD giải vô địch Đức

Kết quả bóng đá Đức – Bundesliga được BongdaVUI thông tin chi tiết tới anh em chỉ sau vài phút khi trận đấu kết thúc. Bên cạnh đó anh em cũng có thể theo dõi thêm những tin tức bên lề như phân tích tỷ lệ sút, tỷ lệ chuyền trúng đích, điểm số các cầu thủ,…

Kqbd của một số giải đấu khác trên thế giới và trong khu vực

Bên cạnh những giải đấu lớn trên, tại BongdaVUI còn thường xuyên cập nhật kết quả của nhiều trận đấu khác. Trong đó có thể kể tới một vài giải đấu như: Ligue 1, V – League, Sea Game hay các trận đấu của vòng loại World Cup, Euro,…

Anh em hoàn toàn có thể dễ dàng truy cập và tìm kiếm được cho mình những thông tin chi tiết về giải đấu yêu thích.  Từ đó cập nhật tỷ số, kết quả, thứ hạng và thành tích chung của các câu lạc bộ để có cái nhìn tổng quan nhất.

BongdaVUI chính là một chuyên trang uy tín chuyên cung cấp tin tức về kết quả bóng đá, những trận cầu đỉnh cao, cập nhật chi tiết theo mùa giải. Nếu có nhu cầu, anh em đừng quên theo dõi chúng tôi để được theo dõi tin tức mới nhất về kết quả bóng đá mỗi ngày nhé.

Theo dõi Bongdavui trên

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Argentina 9 1861

2  Pháp 12 1853

3  Braxin -25 1812

4  Anh 13 1807

5  Bỉ 1 1793

6  Bồ Đào Nha 11 1739

7  Hà Lan -3 1739

8  Tây Ban Nha 15 1725

9  Ý -9 1717

10  Croatia -35 1711

94  Việt Nam -6 1236

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Sweden (W) 19 2069

2  Spain (W) 50 2052

3  USA (W) -39 2051

4  England (W) -11 2030

5  France (W) -23 2004

6  Germany (W) -74 1988

7  Netherland (W) 5 1985

8  Japan (W) 44 1961

9  Brazil (W) -46 1949

10  Canada (W) -51 1945

34  Vietnam (W) -26 1623